NEWS VELOCITY.IN

Latest News Of Political, Sports, Share Market And Entertainment Industry From India

श्री अर्जुन कांधारी आयोजित भव्य आरोग्य शिबिर महाराष्ट्र राज्याचे मुख्यमंत्री श्री एकनाथजी शिंदे साहेब यांच्या वाढदिवसाच्या निमित्त

मुंबई: महाराष्ट्र राज्याच्या मुख्यमंत्री श्री एकनाथजी शिंदे साहेब यांच्या वाढदिवसा निमित्त आज ८ फेब्रुवारी २०२४, महाराष्ट्र राज्य कार्यकारणी सदस्य श्री अर्जुन कांधारी यांच्याकडून मोफत भव्य आरोग्य शिबिर आयोजित करण्यात आले होते।

येथे स्थानिक आमदार एडवोकेट श्री आशिष जी शेलार आणि युवा सेना कार्याध्यक्ष श्री पूर्वेश प्रताप सरनाईक यांनी या शिबिरला सदिच्छा भेट दिली.

अर्जुन कंधारी जी यांनी पुरवेश सरनाईक सरांचे आभार मानले ज्याने इतका वेळ दिला आणि आम्हाला अधिक उत्साहाने काम करण्याची प्रेरणा आणि मार्गदर्शन केले. अर्जुन कंधारी म्हणाले की, पुर्वेश सरनाईक जी एक वास्तविक युवा आदर्श आहेत, ते नेहमीच आम्हाला मार्गदर्शन करत असतात.

अर्जुन जी म्हणाले आम्ही आमच्या प्रिय मुख्यमंत्र्यांच्या सूचनेनुसार अधिक सामान्य माणूस मिळवण्यासाठी आणि त्यांची सेवा करण्यास उत्सुक आहोत.अर्जुन कंधारी जी यांनी आमचे सें.एम.एकनाथ शिंदे सर आणि श्रीकांत शिंदे सर यांचेही आभार मानले ज्यांनी आम्हाला नेहमी मार्गदर्शन केले आणि प्रेरित केले आणि आम्हाला विश्वास दिला की सामान्य माणसाची सेवा करणे हे आमचे सर्वात मोठे प्राधान्य आहे आणि आमचे ध्येय आहे की आम्ही त्यांच्या पावलावर पाऊल ठेवून सामान्य माणसाला मदत करणे आणि त्यांच्यासाठी उभे राहणे आहे. अर्जुन कंधारी जी यांनी आमचे आमदार आशिष शेलार जी यांचेही आभार मानले त्यांनी सतत पाठिंबा दिल्याबद्दल आणि महायुतीच्या संपूर्ण टीमला एक संघ म्हणून काम करण्यासाठी आणि वाढण्यास प्रेरित केल्याबद्दल. दिग्गज राजकारण्यांकडून पाठिंबा मिळाल्याने आमच्यासारख्या तरुण नेत्यांसाठी ही खरी प्रेरणा आहे.

हा कार्यक्रम मुंबईतील छोटा जमात खान्यातील जे. जे. कॉलोनी, जमाते जम्हूरिया मस्जिदच्या बाजुला, के.सी. मार्ग, वांद्रे (प), मुंबई मधे होते.

श्री अर्जुन कांधारी आयोजित भव्य आरोग्य शिबिर महाराष्ट्र राज्याचे मुख्यमंत्री श्री एकनाथजी शिंदे साहेब यांच्या वाढदिवसाच्या निमित्त